close
close
+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Ức Chế !

Kiếm Gỗ Danh vọng: 18 Avatar của jinjoker
    Thanks
    3

Ức Chế !

Đáng lẽ mình cũng chẳng phải nói mà bức xúc dồn nén lâu ngày , mỗi lần đến HĐ 12h30 - 8h là vào game load rồi đứng yên, f5 đăng nhập lại thì thông báo lỗi, mình mới có tướng mới đang cần chiến tích để tăng tốc, từ khi up PB mới đang khát chiến tích hơn cả vàng để thân mật vừa tăng tốc đồng đội, thử hỏi đăng nhặp lỗi trong 1h thì đăng nhập vào lại thì đi đc cái gì nữa , lỗi đăng nhập này nhiều gamer đã phản ánh nhiều lần nhưng khắc phục vẫn chưa thấy sv thì cứ ra ầm ầm ổi nản NPH game5 !
    Sv : S9 Brooks
    Tên NV: Jin†Joker†
    Char : Kiếm sĩ

THÀ KHỐN NẠN MỘT CÁCH CÔNG KHAI, CÒN HƠN GIẢ NAI MỘT CÁCH KINH TỞM

Sơ Cấp Danh vọng: 10
    Thanks
    0
    Cái này mỗi khi có hoạt động nó thường bị thế lắm, tui bị hoài à. Không tham gia được hoạt động. Potay

Đệ Nhất Kiếm Danh vọng: 1678 Avatar của rongpoloI
    Thanks
    759
    Thanked 1.303 Times in 525 Posts
    Quote Nguyên văn bởi jinjoker Xem bài viết
    Đáng lẽ mình cũng chẳng phải nói mà bức xúc dồn nén lâu ngày , mỗi lần đến HĐ 12h30 - 8h là vào game load rồi đứng yên, f5 đăng nhập lại thì thông báo lỗi, mình mới có tướng mới đang cần chiến tích để tăng tốc, từ khi up PB mới đang khát chiến tích hơn cả vàng để thân mật vừa tăng tốc đồng đội, thử hỏi đăng nhặp lỗi trong 1h thì đăng nhập vào lại thì đi đc cái gì nữa , lỗi đăng nhập này nhiều gamer đã phản ánh nhiều lần nhưng khắc phục vẫn chưa thấy sv thì cứ ra ầm ầm ổi nản NPH game5 !
    Bạn nên đăng nhập sẵn trước giờ HĐ khoảng 5, 10 phút để hạn chế bị vụ này, tự phòng thân trước khi chờ họ sửa nhé.
    Còn nếu không đăng nhập sớm đc thì bạn vào trang game5.vn đăng nhập trong đó, sau đó quay lại trang chọn server nó sẽ tự đăng nhập vào. Lúc này chỉ việc chọn server và F5 cho đến khi vào thôi

Nhập Môn Danh vọng: 10
    Thanks
    3
    Sắp tới Game5 chuẩn bị ra VIP 13 rồi,có chức năng auto chống dis lag.Bạn yên tâm =))

Nhập Môn Danh vọng: 20 Avatar của Protect
    Thanks
    3
    Phải nói là như c* ấy , toàn những lúc đấy thì ko vào được , sever quá tải thì còn đỡ , đây là lỗi game . Game5 Sida vcc .

Sơ Cấp Danh vọng: 10
    Thanks
    0
    làm ăn như cl người ta
    đéo thấy bóng dáng 1 thằng mod hay admin nào lên tiếng
    4rum tao ra rồi để đó đếm tiền hay gì ấy
    đóng cửa nghỉ mẹ cho rồi

Địa Kiếm Danh vọng: 82 Avatar của Rito Kun
    Thanks
    146
    Lag văng ra. Đăng nhập lại >>> Ko thành công >> Nhấp 5 6 lần >> ra cái bảng mã >> Thêm chục lần nữa >> Hên vô đc, xui thì ngó...

https://forum.game5.vn/image.php?type=sigpic&userid=48818&dateline=134900  1998
    Tích cực quay tay, Vận may sẽ đến

Vẹo-S39_Ma Giáo

Địa Kiếm Danh vọng: 144 Avatar của leovu1993
    Thanks
    143
    Cách của mình theo hướng dẫn :
    khi k vào dc, bạn bấm vào chữ Nạp thẻ vào vào đó đăng nhâp xong new tab copy dòng "https://login.game5.vn/haitac/may-chu/sxx-yyy" thay xx= số server (vd:10), yy= tên server(vd: law). k đăng nhập dc nạp thẻ ( bị 1 lần) thì bấm vào game5 ( game5.vn) đăng nhập ở đó xong bấm vào chơi ngay ở vua hải tặc trong đó luôn, nó sẽ mở tab đăng nhập vua hải tặc ( đăng nhập vào tk rồi) và chỉ việc chọn server , nếu mở ra tab game trắng thì cứ f5 ( đè f5 rồi thả) các kiểu để cố gắng vào
    p/s: chỉ là cách của bản thân, đừng gạch đá mình
    IGN:┼╚∩۩∩╝┼ ~ S10-Law ~ Biển Nam ~ Sunny

http://diendan.game1.vn/image.php?type=sigpic&userid=40057&dateline=136301  7577

Kiếm Sắt Danh vọng: 42 Avatar của 1shot1kill
    Thanks
    33
    bạn log = trang game5.vn -> kick sang trang chủ VHT -> chọn sever...dù sao thì cũng nên vào sớm 5-10p và k nên sờ mó F5 làm gì

+ Trả lời bài viết

Thông tin chủ đề